Wednesday, 9 January 2013

OCTOPIZZO'S NEMESIS CABU GAH RELEASED SONG

So, the dude who got everyones panties and boxers in a twist because of dissing Octoppizo has released his track titled Praise The Vod.

Cabu Gah posted the track on YouTube on January 8 together with the complete Lyrics.

Here, you be the judge...



Niko na Lines nawapunch ka Mohammed Ali/ Mi hupokea maTrophy,cash na Medali/ Mi huflow ka river, high Khalifa,mi ndio Babu hata Swale Mdoe hukujia Maarifa/Kwa hii game mtu wangu niko locked ka keyhole/ Kumaliza mafala bila Mercy ka kifo....Ka unadai beef welcome,nilifungua slaughter/ Nikuchinje nikuuze ofcourse siwezi sota/ So wise Confucious,huwezi nifool/ Mnajazana kwa Gospel ka Watoi kwa pool..../

H.D inamaanishaje,I guess He's Drunk/ Mnafool Waumimi lakini mnasmile to the bank/ Gospel kitu gani ,na bado mnarape/ Mmeconform to the World,kila trend mnaApe/ P Square Wannabes,hata nguo mnacopy/ Lifestyle ni drama tu ,Opera,so soapy/ Mnafaa ku-go out to the lost sinners kuwa reach/ But zenu ni kumake big album sales kuwa RICH / Kwa show mnacharge hata kuliko MaSecular/ Life yenu inafaa kuwa straight,how Come iko Circular???

Msela aliwacha kulia ju aliget mullah/ Msifikirie hatuwajui ,tumewapima ka ruler/ Mnaendelea kuchezea mind ya Wakristo ka Kandanda/ Na madame wakivaa ,hata hawawezi dress ka Dada/ ka we ni Gospel singer,stick to the WORD/ But Ofcourse mshaashindwa,mnastick to the WORLD/ Mchana Asifiwe,Usiku ni Matei,Mchana hamnunuliki,Usiku mnashusha bei/

Mnafaa ku-Advertise Yesu kwa pulpit na Altar/ Lakini Doh inafanya mu-Advertise Guiness Malta/ MrS. UNIVERSE pia mnakimbilia ma title/ Mnafaa kuwa Mwangaza lakini Mshaaput the Light off/

Isipokuwa ni Doh,mngekuwa mshaabackslide/ Moonwalkers,MA M.J ,Mngebackslide/ ka wabunge na masalo,roho zenu greedy/ Mnatour high schools ku-flirt na Washee/ Kuexchange ma contacts na akina Ashley/ Ka si pesa au biashara,Gospel kando/ Mnastep kwa pulpit na mmejaa scandal/ Si vibaya ku-make doh,msinimisquote,/ Maybe nimekosea Maneno,nimemiss quote/

Lakini Injili hamfai ku-commercialize,kubring souls kwa Kingdom ndio Specialize/ Mi hubonga ukweli jamaa,siwezi hide/ Na ka hii ngoma itakuwa hit ,siwezi mind/

Mtake msitake mtaniskiza tu/ Niko right in your ears ka skiza tune/ So at the top,so fly ka Bendera/ Bad as I wanna be,kushinda hata Stella/ Niko so fresh kushinda Marivals wa PK/ KuMurder line Kwenye Beat ,who the F is D.K?/ wanadhani Heaven's Gate Imelindwa na Jimmy/ Kuingia Kingdom ni Heart si Gift ya Ulimi/

Unatry ku-clean Airwaves na heart yako ni dirty/ Drunkard *CENSORED* ,a.k.a mihadarati/ Wengine sijui ni Ego,nominations mnaturn down/ Na feel ka Rihanna ningewashika ningewaMANDOWN/ Mbona Lifestyle ya Club kwa Church Mr.Kanjii/ Kuna Maufala zingine mnaduu mi sitakangi/

Mafala wengine I guess nafaa kuwapiga maKOFI YO/ Mi ndio Master, NO PEACE, Huskii siwaogopi Yo/ Zenu tu ni MaGlory na kushinda Groove Award/ Con Men,mshaajua hata ku-manouvre Word/

No Wonder KITUTU MASALA walikukataa/ Watachaguaje Poko,No Way KATAA/ Nitageuza Jubilation ikuwe Tribulation/ Loser Tribal King wa Stealing Nation/

Mnatembea kwa giza na mnajiita Lampstand/ Ironical,vitu zingine siezi Understand/ Mnajimix ka vidole za Krowbar/ Watoi Utoi ,I guess mnafaa mgrow bana/ *CENSORED*/ I miss the good,old days ya F.G.C.K/

Fame na doh,zinafanya msahau kuMinister/ Mtahubiriaje Sinners na mentality ya Mi ni Star/ Ka Mdomo ya Mwende,mipango yao Kando/ Inafaa God awa renew data bundle/ Wanajaa kwa show zangu ka Walevi kwa Urinal/ Na hii mara yangu ya last,kudeal na nyinyi FINAL! /

Ati Wanadai bado Wanasonga,HEY ZIIII, HAWASONGI, WanaCHONGA!!
Post a Comment